Tun daga shekarar 1966, EM Technology ta himmatu wajen bincike da haɓaka kayan rufi. Shekaru 56 na noma a masana'antar, an kafa babban tsarin bincike na kimiyya, an ƙirƙiro nau'ikan kayan rufi sama da 30, waɗanda ke hidimar wutar lantarki, injina, man fetur, sinadarai, lantarki, motoci, gini, sabbin makamashi da sauran masana'antu. Daga cikinsu, amfani da kayan rufi a cikin injunan gini shi ma yana ɗaya daga cikin mahimman alkiblar da muke mai da hankali a kai.
Mai rage wutar lantarki, wata hanya ce ta watsa wutar lantarki da ke amfani da na'urar sauya gudu ta gear don rage yawan juyawar motar zuwa lambar juyawa da ake so da kuma samun karfin juyi mafi girma.
Na'urar rage girman injin ta fi mayar da hankali ne kan injin. Na'urar rage girman injin tana taka rawa wajen daidaita gudu da karfin juyi tsakanin na'urar rage girman injin da injin aiki. Yawancin na'urorin da ke aiki suna da babban kaya da ƙarancin gudu, don haka ba su dace da tuƙi kai tsaye tare da na'urar rage girman injin ba. Suna buƙatar amfani da na'urar rage girman injin don rage gudu da ƙara karfin juyi. Saboda haka, yawancin na'urorin da ke aiki suna buƙatar a sanya musu na'urar rage girman injin.
Takardar Rufewa- Cikakken adadin injin rage girman ramin yana da yawa, kuma buƙatun takardar rufewa suma suna da yawa. A da, masana'antun motoci galibi suna amfani da jerin takarda na N: T418 NHN NMN, kuma yawancin masana'antun motoci suna amfani da Class F DMD, galibi ana amfani da shi don rufin rami da rufin mataki.
Tef ɗin dabbar gida- Ana amfani da injinan rage yawan aiki da kuma masu adana kuzari sosai a kan na'urar rage yawan aiki, wato, sama da matakin IE3, cikakken saurin ramin yana da yawa, kuma ƙarfin jan ramin yana da yawa.
Yana da sauƙin fashewa. Za a iya manna tef ɗin manne na PET Layer ɗaya (ko layuka biyu) a ɓangarorin biyu na takardar mai rufi don ƙara ƙarfin takardar mai rufi, don tabbatar da ƙimar cancantar samfurin.
Tef ɗin PI- Hanyar ganowa kafin shigar da stator na injin rage wutar lantarki ita ce: auna ƙarfin lantarki a cikin abu ɗaya (gabaɗaya, ana auna motar a cikin abubuwa uku a layi ɗaya). Babu makawa cewa babu takardar rufewa tsakanin kowane abu uku, wanda zai haifar da gazawar ƙarfin lantarki. Idan an yi amfani da tef ɗin PI don rufe dukkan abubuwa, za a iya guje wa wannan matsalar.
Don ƙarin bayani game da samfurin, da fatan za a ziyarci gidan yanar gizon hukuma:https://www.dongfang-insulation.com/ko kuma a aiko mana da saƙo ta imel:tallace-tallace@dongfang-insulation.com
Lokacin Saƙo: Oktoba-28-2022